Ana amfani da Ethyl bromo-difluroacetate azaman matsakaici na Gemcitabine.
Gemcitabine shine analog na pyrimidine nucleotide, wanda ke cikin magungunan anticancer na rayuwa.Zai iya hana ci gaban haɗin DNA a cikin wani ɗan lokaci, wato, S-phase.Yana da halaye na bakan anticancer, na musamman na tsarin aiki, ƙananan ɗimbin yawa, babu juriya tare da sauran magungunan chemotherapeutic kuma babu babban matsayi na guba.A yau, an amince da gemcitabine don amfani da shi a cikin fiye da ƙasashe 90, ya zama magani na farko don maganin ciwon daji na huhu wanda ba ƙananan ƙwayoyin cuta ba da kuma "ma'auni na zinariya" don maganin ciwon daji na pancreatic.
JIN DUN Medical yaCancantar ISO kuma ya cika ka'idodin samar da GMP, ƙwararrun ƙwararrun haɗaɗɗun ƙwayoyi na cikin gida da na waje tare da ƙwararrun ƙwarewa don jagorantar R&D na kamfani.
TECHNOL OGY AMFANIN
●High Matsi Catalytic Hydrogenation.Babban Matsi na Hydrogenolysis Reaction.Maganin Cryogenic (<-78% C)
●Aromatic Heterocyclic Synthesis
●Maganar Sake Shiryawa
●Matsalar Chiral
●Heck, Suzuki,Negishi,Sonogashira .Gignard Reaction
Kayan aiki
Our Lab yana da daban-daban na gwaji da kuma gwaji kayan aiki, kamar: NMR (Bruker 400M), HPC, Chiral-HPLC, LC-MS, LC-MS/MS (API 4000) , IR, UV, GC, GC-MS, Chromatography, Microwave Synthesizer, Parallel Synthesizer, Bambance-bambancen Scanning Calorimeter (DSC), Electron Microscope...
Ƙungiyar R&D
Jindun Medical yana da rukuni na ƙwararrun ma'aikatan R&D, kuma yana ɗaukar ƙwararrun masana harhada magunguna na cikin gida da na waje don jagorantar R&D, yana sa ƙirarmu ta fi dacewa da inganci.
Mun taimaka wa manyan kamfanonin harhada magunguna na cikin gida da yawa, kamarHansoh, Hengrui da HEC Pharm.Anan zamu nuna sashinsu.
Hali na Farko na Farko:
Lambar Waya: 110351-94-5
Hali na Musamman na Biyu:
Lambar Waya: 144848-24-8
Halin Hali na Uku:
Lambar Waya: 200636-54-0
1.Keɓance Sabbin Matsakaici ko APIs.Daidai da raba shari'ar na sama, abokan ciniki suna da buƙatun takamaiman Matsakaici ko APIs, kuma ba za su iya samun samfuran da ake buƙata ba a kasuwa, sannan za mu iya taimakawa don Keɓancewa.
2.Haɓaka Tsari don Tsofaffin Kayayyaki.Ƙungiyarmu za ta taimaka don ingantawa da haɓaka irin wannan samarwa wanda hanyar amsawa ta tsufa, farashin samarwa yana da yawa, kuma ingancin ya yi ƙasa.Za mu iya samar da cikakkun takardun shaida don canja wurin fasaha da haɓaka tsari, taimakawa abokin ciniki don samar da ingantaccen aiki.
Daga maƙasudin miyagun ƙwayoyi zuwa INDs, JIN DUN Medical yana ba kumafita na R&D keɓaɓɓen tsayawa ɗaya tasha.
JIN DUN Medical ya dage kan ƙirƙirar ƙungiyar tare da mafarkai, yin samfura masu daraja, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwaƙƙwaran, masu tsattsauran ra'ayoyi, masu tsauri, da kuma fita gabaɗaya don zama amintaccen abokin tarayya kuma abokin abokan ciniki!